ผลการแข่งขันกีฬาของสหวิทยาเขตบรรหารด่านช้าง
ประจำปีการศึกษา 2553 ดังนี้
ที่ |
กีฬา |
รางวัล |
โรงเรียน |
1 |
เบบี้ตอง
ชาย |
ชนะเลิศ |
บ้านหนองอุโลก |
รองชนะเลิศ |
บ้านรังงาม |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดด่านช้าง |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
2 |
เบบี้ตอง
หญิง |
ชนะเลิศ |
วัดทับผึ้งน้อย |
รองชนะเลิศ |
ปัญญาประเสริฐวิทยา |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดด่านช้าง |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
อนุบาลด่านช้าง |
||
3 |
ฟุตบอลอนุบาล
๗ คน |
ชนะเลิศ |
อนุบาลปราณี |
รองชนะเลิศ |
อนุบาลปัญญาประเสริฐ |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
บ้านสระบัวก่ำ |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
บ้านใหม่กิโล
8 |
||
4 |
ฟุตบอล
๑๐ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
5 |
ฟุตบอล
๑๒ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดด่านช้าง |
||
6 |
ฟุตบอล
๑๒ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
7 |
ฟุตบอล
๑๔ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
8 |
ฟุตซอล ๑๔ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
9 |
ฟุตซอล ๑๐ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
บ้านทุ่งนาตาปิ่น |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
บ้านใหม่กิโล
8 |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
10 |
ฟุตซอล ๑๒ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
บ้านทุ่งนาตาปิ่น |
รองชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดทับผึ้งน้อย |
||
11 |
ฟุตซอล ๑๒ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
บ้านทุ่งนาตาปิ่น |
รองชนะเลิศ |
วัดวังคัน |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
อนุบาลด่านช้าง |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
วัดทับผึ้งน้อย |
||
12 |
ฟุตซอล ๑๔ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
บรรหารแจ่มใสวิทยา
๓ |
รองชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
13 |
เซปัคตะกร้อ ๑๒ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
บ้านทุ่งนาตาปิ่น |
รองชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
อนุบาลด่านช้าง |
||
14 |
เซปัคตะกร้อ ๑๒ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
บ้านทับละคร |
รองชนะเลิศ |
บ้านทุ่งนาตาปิ่น |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
วัดด่านช้าง |
||
15 |
เซปัคตะกร้อ ๑๔ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
รองชนะเลิศ |
บรรหารแจ่มใสวิทยา
3 |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
บ้านสระบัวก่ำ |
||
16 |
วอลเล่ย์บอล
๑๒ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
วัดดอนประดู่ |
รองชนะเลิศ |
ปัญญาประเสริฐวิทยา |
||
17 |
วอลเล่ย์บอล
๑๒ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
บ้านใหม่กิโล
8 |
รองชนะเลิศ |
บ้านหนองอุโลก |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
วัดวังคัน |
||
18 |
เทเบิ้ลเทนนิส ๑๐ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
บ้านหนองอุโลก |
||
19 |
เทเบิ้ลเทนนิส ๑๒ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
บ้านหนองอุโลก |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
ปัญญาประเสริฐวิทยา |
||
20 |
เทเบิ้ลเทนนิส ๑๒ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
อนุบาลด่านช้าง |
รองชนะเลิศ |
ปัญญาประเสริฐวิทยา |
||
21 |
เปตอง ๑๐ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
บ้านรังงาม |
รองชนะเลิศ |
วัดดอนประดู่ |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดวังคัน |
||
|
|
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
บ้านทับละคร |
22 |
เปตอง ๑๐ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
วัดวังคัน |
รองชนะเลิศ |
บ้านหนองอุโลก |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดทับผึ้งน้อย |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
อนุบาลด่านช้าง |
||
23 |
เปตอง ๑๒ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
บ้านหนองอุโลก |
รองชนะเลิศ |
บ้านใหม่กิโล
8 |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดทับผึ้งน้อย |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
ปัญญาประเสริฐวิทยา |
||
24 |
เปตอง ๑๒ ปี หญิง |
ชนะเลิศ |
บ้านทับละคร |
รองชนะเลิศ |
วัดหนองเปาะ |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๒ |
วัดทับผึ้งน้อย |
||
รองชนะเลิศอันดับที่
๓ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
||
25 |
เปตอง ๑๔ ปี ชาย |
ชนะเลิศ |
ไทยรัฐวิทยา
๒๐ (บ้านหนองมะค่าโมง) |
รองชนะเลิศ |
บรรหารแจ่มใสวิทยา
๓ |
||
|
|